கை விரல்களின் நீளத்தை வைத்து நம்முடைய வாழ்க்கையை எப்படி கணிக்கலாம்?

கேட், பிரிட்டிஷ் அரச குடும்பத்தின் உறுப்பினர் ஆவார். கேட்’டின் ஆள்காட்டி விரல், நடு விரல், மற்றும் மோதிர விரல் எல்லாமே ஒரே நீளத்தில் இருக்கும். இது நீண்ட காலமாக விளையாட்டு திறன் மற்றும் சில நோய்களுடன் தொடர்புடைய குறிப்பிட்ட குணாதிசயங்களைக் குறிக்கிறது. ஆனால் கேட்’டின் விரல் நீளங்கள் அவளை பற்றி என்ன வெளிப்படுத்துகின்றன?? மற்றும் வேறு என்ன இரகசியங்களை ராயல் குடும்பம் மறைக்கிறது?

ஸ்வான்சீ பல்கலைக்கழககத்தின் மேம்பாட்டு உயிரியலாளர் பேராசிரியர் ஜான் மேன்னிங் கூறுவது யாதெனில், கேட்’டின் ஆள்காட்டி விரல் மற்றும் மோதிர விரல் ஒரே நீளத்தில் இருக்க காரணம் கர்ப்பத்தில் அதிகப்படியான ஈஸ்ட்ரோஜன் ஏற்படுவதே. இந்த இரண்டு விரல்களின் நீளம் கர்ப்பத்தின் முதல் மூன்று மாதங்களின் முடிவில் தீர்மானிக்கப்படுகிறது என்று கூறுகிறார், மற்றும் ஒரு தாயின் பாலியல் ஹார்மோன்கள் பொறுத்தே அதனுடைய வளர்ச்சி இருக்கும் என்று கூறுகிறார். ஒரு கருவானது வளரும்போது அதிகப்படியான ஈஸ்ட்ரோஜனுக்கு வெளிப்படுத்தப்பட்டால், ஆள்காட்டி விரல் மற்றும் மோதிர விரல் ஆகிய இரண்டுமே ஒரே நீளத்தில் இருக்கும் என்று சொல்லியிருக்கிறார்.

கை சைகை கேட்’டின் உள்ளங்கை மற்றும் அவளின் கை விரல்கள் ரகசியங்களை கொண்டுள்ளது. படைப்பாற்றல் மற்றும் உணர்திறன் போன்ற சிறப்பியல்புகளைக் கொண்டிருப்பதை அவள் கைகளின் அமைப்பு வெளிப்படுத்துகிறது.

ஆள்காட்டி விரல் அதே நேரத்தில், ஹார்மோன் குழந்தையின் ஆளுமையின் மீது ஆழ்ந்த பாதிப்பை ஏற்படுத்தும், படைப்பாற்றல் மற்றும் உணர்திறன் போன்ற ‘பெண்’ குணநலன்களைக் காண்பிக்கும் வாய்ப்பு அதிகம். கர்ப்பத்தின் ஆரம்ப மாதங்களில், கருவிற்கு டெஸ்டோஸ்டிரோன் அதிகமாக இருந்தால், குழந்தையின் ஆள்காட்டி விரல் மோதிர விரலை விட குறுகியதாக இருக்கும். மேலும் ஆக்கிரமிப்பு மற்றும் போட்டித்திறன் போன்ற ‘ஆண்’ பண்புகளை வெளிப்படுத்துவதில் பாதிப்பு ஏற்படலாம்.

உங்கள் உள்ளங்கையின் வடிவம் கைரேகை பார்ப்பவர்கள் உங்கள் கையின் ரேகையைப் பார்த்து, நான்கு அடிப்படை வகைகளான தீ, நீர், பூமி மற்றும் காற்று கொண்டு உங்களை பற்றி கூற கூடியவர்கள். அந்த அடிப்படையில் கேட்’டின் கை காற்று வகையை சேர்ந்தது. அது சதுரமாக, நீண்ட, மெல்லிய விரல்களால் மற்றும் மிகவும் மெல்லிய கைகள், என்று ஜானி பிஞ்சாம் கூறுகிறார். காற்று உள்ளங்கையை கொண்டவர்கள், அமைதியாக, புத்திசாலி, உணர்திறன் மற்றும் வெளிப்படையான தோற்றத்தை உடையவர்கள். அவர்கள் தங்கள் சுதந்திரத்திற்கு தடையாய் அமையும் எந்த சூழ்நிலைகளையும் விரும்பமாட்டார்கள். அவர்கள் அவர்களின் விருப்பப்படி செயல்படவே விரும்புவர். அவர்கள் அழகாக இருப்பினும், அவர்களை பெரும்பாலும் சமாளிப்பது என்பது கடினமான விஷயமே. மேலும் அவர்கள் பிறரிடமிருந்து சற்று விலகியே இருப்பார்கள். உங்களின் உள்ளங்கை நீண்ட சதுரங்க அமைப்பில் இருந்தால் கை நெருப்பு வகையை சேர்ந்தது என்று ஜானி கூறுகிறார். இவர்கள் மிகவும் உறுதியுடனும், மற்றும் அவர்களின் எதிர்காலத்தை பற்றி மிகவும் கவலை உடையவர்கள். அவர்கள் பெரும்பாலும் சுய மனிதராகவும், மற்றும் மிகவும் ஆழ்ந்தவர்களாகவும் காணப்படுவர். அவர்கள் பெரும்பாலும் உறவுகள் தவறாக போகும் பொது அதை விட்டு விலகி செல்பவர்களாக இருப்பர். அவர்கள் பிரதிபலிப்பில் வல்லவர்கள் இல்லை.

திடமான சதைப்பகுதி ஒரு கனமான, சதுர உள்ளங்கை, திடமான சதைப்பகுதி மற்றும் மிக குறுகிய விரல்கள் உங்கள் இருந்தால் உங்கள் கைரேகை பூமியின் உறுப்புகளால் ஆளப்படுகின்றன. இவர்கள் தரையிறங்கிய மற்றும் திடமான மக்கள் என்று ஜானி கூறுகிறார். அவர்கள் பெரும் ஆற்றல் மற்றும் பொறுமை உடையவர்கள். அவர்கள் தாழ்மையானவர்கள், சோர்வுற்றவர்கள், மற்றும் ஒன்றிணைந்தவர்களாக இருப்பர்.

மென்மையான கைகள் நீங்கள் குறுகிய, மென்மையான கைகள் மற்றும் நீண்ட, நெகிழ்வான விரல்கள் இருந்தால் உங்கள் கை தண்ணீர் வகையை சேர்ந்தது என்று ஜானி கூறுகிறார். இவர்கள் பெரும்பாலும் ஆழ்ந்த உணர்ச்சி கொண்டவர்களாக இருப்பர். அவர்கள் பெரும்பாலும் தங்கள் உணர்வுகளை நோக்கி செயல்படுவர், கலை மற்றும் உள்ளுணர்வு கொண்டவர்களாக இருப்பர். மேலும், அவர்கள் திறந்த மனப்பான்மை உடையவர்களாகவும், நட்புடையவர்களாக இருப்பர். ஆனால் அவர்கள் அடிக்கடி உறவு பிரச்னைகளை எதிர்கொள்வர்.

சிறுசிறு விரல்கள் கேட்’டின் மெல்லிய சிறு விரல்கள் சாதாரணமாக இல்லாமல் கொஞ்சம் நீண்டதாக இருக்கிறது. உலகத்தை பற்றி ஒரு ஆர்வமிக்கவர் மற்றும் மற்றவர்களை ஈடுபாடுடன் செயல்படும் திறன் கொண்டவராக இருப்பார்கள். இத்தகைய மக்களுக்கு பொதுவாக பணம் நன்றாக இருக்கும் ஜானி என்று கூறுகிறார். மேலும் இவர்கள் காதல் வசப்பட்டவர்களாக இருப்பர்.

மோதிர விரல் உங்கள் மோதிர விரல் ஆள்காட்டி விரலை விட நீளமாக இருந்தால் நீங்கள் விளையாட்டு வீரர்களாக இருப்பர் என்று ஜரா டின்டால் நிரூபிக்கிறார். இது ஒரு ஆணின் கை போல கருதப்படும் என கருதப்படுகிறது கருப்பையில் டெஸ்டோஸ்டிரோன் உயர்ந்த அளவில் வெளிபாடால் ஏற்படுகிறது. ஜாரா இளவரசர் ஆண்ட்ரூ மற்றும் அவரது முன்னாள் மனைவி பெர்கியின் குணநலன்களை கொண்டவர். அதேபோல் தான் ஸ்போர்ட்டி பிப்பா ஸ்கை ரேஸ் மற்றும் தீவிர மராத்தான் போட்டிகளில் பங்கேற்பவர். கனேடிய ஆராய்ச்சியின் கூற்றுப்படி ஆள்காட்டி விரலை விட நீண்ட மோதிர விரல் உள்ளவர்கள், துணிச்சலாக செயல்படுவர். மேலும் இவர்கள் கடினமான வேலை மட்டும் விளையாடும் மனப்பான்மை உடையவர்கள். மேலும் எளிது சிக்கல் தீர்க்கும் திறன் கொண்டவர். அவர்கள் மேலும் வெளிப்படையானவர்களாகவும் பணக்காரர்களாகவும் இருப்பர். இருப்பினும், லண்டன் இம்பீரியல் கல்லூரியில் விஞ்ஞானிகளின் கூற்றுப்படி, ஒப்பீட்டளவில் குறுகிய குறியீட்டு விரல்களில் உள்ளவர்கள் உண்மையுள்ளவர்களாக இருப்பர். அதிகமான டெஸ்டோஸ்டிரோன் கொண்டிருக்கும் குண இயல்புடைய ஆண்கள், புரோஸ்டேட் புற்றுநோயால் பாதிக்கப்படுகின்றனர்.

சமமான விரல்கள் ஆக்ஸ்போர்டு பல்கலைக்கழகத்தின் ஆய்வுகள் படி, ஒரே மாரியான ஆள்காட்டி மற்றும் மோதிர விரல் உடைய குறுகிய ஆள்காட்டி விரல் உடையவர்களை விட மக்கள் திருமணம் ஆகி மற்றும் நன்றாக வாழ்வார்கள். இத்தகைய மக்கள் விளையாட்டில் ஆர்வமிக்கவர்களாகும் மேலும் இசை ரசனை உடையவர்களாய் இருப்பர். அவர்கள் மிகவும் ஒழுக்கமானவர்களாகவும், பல வேலைகளை ஒரே நேரத்தில் செய்யும் திறன் கொண்டவர்களாக இருப்பர். சமாதானத்தை விரும்புபவர்களாகவும், மிகுந்த அக்கறை உள்ளவர்களாய் இருப்பர்

கட்டைவிரல் உங்கள் உள்ளங்கையில் உள்ள ரேகைகள் பல நூற்றாண்டுகளாக அதிர்ஷ்டத்தைத் தெரிவிக்கப் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. பெரும்பாலான மக்கள் இரு முக்கிய கோடுகள் உள்ளவர் – இதயக் கோடு, சுண்டு விரல் லிலிருந்து ஆள்காட்டி விரல் நோக்கி போகும். மற்றும் தலை கோடு, கைக்கு அருகில் இருந்து கீழே இயங்கும்.

மடிப்பு கை உடையவர்கள் ஒரு கூடுதல் சிறப்பு திறமை மற்றும் திறனை காட்டுகிறது. மேலும், ஒரே எண்ணம் உடையவர்களாய், மிகவும் உந்துதல் மற்றும் யாராலும் தடுக்க முடியாதவர்களாய் காணப்படுவர்.

உங்கள் கருத்துக்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் பகிருங்கள்

கருத்துக்கள்