இரு வெளிநாட்டுப் பெண்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த குற்றச்சாட்டில் இலங்கை கிரிக்கெட் அணி வீரர் அதிரடியாக கைது!!

இலங்கை கிரிக்கெட் அணியின் துடுப்பாட்ட வீரர் தனுஷ்க குணதிலக்க பொலிஸாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.வெளிநாட்டு பெண்கள் இருவரினால் கட்டுநாயக்க விமான நிலைய பொலிஸாரிடம் மேற்கொள்ளப்பட்ட முறைப்பாட்டிற்கமைய கிரிக்கெட் வீரரின் நண்பர் நேற்று கைது செய்யப்பட்டார்.நண்பரிடம் மேற்கொள்ளப்பட்ட விசாரணைகளின் மூலம், வெளிநாட்டு பெண்களை துஷ்பிரயோகம் செய்த சம்பவத்திற்கு தனுஷ்க குணதிலக்க தொடர்புபட்டுள்ளதாக தெரியவந்துள்ளது. அதற்கமைய தனுஷ்க குணதிலக்க இன்று கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.தனுஷ்க குணதிலக்கவுக்கு தற்போது ஒழுக்காற்று விசாரணை ஆர்பித்துள்ள இலங்கை கிரிக்கெட் நிறுவனம் அவருக்கு போட்டித்தடை விதித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

உங்கள் கருத்துக்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் பகிருங்கள்

கருத்துக்கள்