முதன் முறையாக இலங்கைக்கு வெளியே வெளிநாடொன்றில் இடம்பெறப் போகும் சாதாரண தரப் பரீட்சை..!!

கல்விப் பொதுத்தராதர சாதாரண தரப் பரீட்சை நேபாளத்திலும் நடைபெறவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.13 ஆவது தெற்காசிய விளையாட்டுப்போட்டி நேபாளத்தில் நடைபெறவுள்ளது.இதில் இம்முறை நடைபெறவுள்ள கல்விப் பொதுத்தராதர சாதாரண தரப் பரீட்சையில் தோற்றவுள்ள ஏழு பரீட்சாத்திகள் பங்கேற்கவுள்ளனர்.இந்தநிலையிலேயே, குறித்த ஏழு பரீட்சாத்திகளும் நேபாளத்தில் வைத்து பரீட்சைக்கு தோற்றவுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு அறிவித்துள்ளது.நேபாளத்தில் அமைந்துள்ள இலங்கைத் தூதரகத்திலேயே, இந்தப் பரீட்சை நடைபெறவுள்ளது.குறித்த பரீட்சையானது இலங்கையில் பின்பற்றப்படும் அதே ஒழுங்குவிதிகளுக்கு அமைவாகவே நேபாளத்திலும் நடத்தப்படுமென கல்வி அமைச்சு அறிவித்துள்ளது.பரீட்சைகள் திணைக்களமும், வெளிவிவகார அமைச்சும் இணைந்து இதற்குரிய நடவடிக்கைகளை முன்னெடுத்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

உங்கள் கருத்துக்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் பகிருங்கள்

கருத்துக்கள்