திடீரென இந்தியாவிற்கு பயணமானார் இரா. சம்பந்தன்..! அரசியலில் திடீர் மாற்றங்களுக்கு வாய்ப்பு..!!

தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப்­பின் தலை­வர் இரா.சம்­பந்­தன் இந்­தி­யத் தலை­ந­கர் டில்­லிக்கு ஒரு வாரப் பய­ண­மாக நேற்று மாலை புறப்­பட்­டுச் சென்­றார். அவர் தனது மருத்­து­வத் தேவைக்­கா­கவே இந்­தி­யா­வுக்­குச் சென்­றுள்­ள­தாக கட்சி வட்­டா­ரங்­கள் தெரி­வித்­தன.நாட்­டில் ஜனாதிபதித் தேர்­த­லுக்­கான ஆயத்­தங்­கள் இடம்­பெற்று வரு­கின்­றன. சிறி­லங்கா பொதுஜன பெரமுன தனது கட்­சி­யின் அரச தலை­வர் வேட்­பா­ள­ராக கோத்­த­பாய ராஜ­பக்­சவை அறி­வித்­துள்­ளது.ஐக்­கிய தேசி­யக் கட்­சிக்­குள் ஜனாதிபதித் வேட்­பா­ள­ருக்­கான முரண்­பா­டு­கள் இடம்­பெற்று வரு­கின்­றன. இருப்­பி­னும், சஜித் பிரே­ம­தா­சவே கள­மி­றங்­கு­வார் என்று எதிர்­பார்க்­கப்­ப­டு­கின்­றது.ஜனாதிபதித் தேர்­தல் தொடர்­பில் தமிழ்த் தேசி­யக் கூட்­ட­மைப்பு தனது நிலைப்­பாட்டை இன்­ன­மும் வெளிப்­ப­டுத்­த­வில்லை. சகல கட்­சி­க­ளும் வேட்­பா­ளர்­களை அறி­வித்த பின்­னரே தமது நிலைப்­பாட்­டைத் தெரி­யப்­ப­டுத்­து­வோம் என்று கூட்­ட­மைப்பு தொடர்ச்­சி­யா­கக் கூறி­வ­ரு­கின்­றது.இவ்­வா­றா­ன­தொரு நிலை­யில் கூட்­ட­மைப்­பின் தலை­வர் சம்­பந்­தன், இந்­தி­யத் தலை­ந­கர் டில்­லிக்­குப் புறப்­பட்­டுச் சென்­றுள்­ளார். முக்­கிய விட­யங்­கள் தொடர்­பில் கூட்­ட­மைப்பு இந்­தி­யா­வு­டன் ஆலோ­சனை நடத்­தியே கடந்த காலங்­க­ளில் முடி­வு­களை மேற்­கொண்­டி­ருந்­தது.தற்­போ­தும் அவ்­வா­றா­ன­தொரு நட­வ­டிக்­கைக்­கா­கவே, சம்­பந்­தன் டில்­லிக்­குச் சென்­றி­ருக்­க­லாம் எனவும் அர­சி­யல் வட்­டா­ரங்­க­ளில் பேசப்படுகின்றன.

உங்கள் கருத்துக்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் பகிருங்கள்

கருத்துக்கள்